10cdbc2
CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI BC2-ONLINE.
MỜI BẠN ĐĂNG KÍ ĐỂ THAM GIA NHA
^^

Join the forum, it's quick and easy

10cdbc2
CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI BC2-ONLINE.
MỜI BẠN ĐĂNG KÍ ĐỂ THAM GIA NHA
^^
10cdbc2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
10cdbc2

CAO ĐẲNG PHÁT THANH TRUYỀN HÌNH 2

You are not connected. Please login or register

liệu giờ này lời cảm ơn có quá trễ???????

5 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

thien

thien
member
member

Trở về trường cũ nhân ngày Nhà Giáo Việt Nam,con bồi hồi không nói nên lời khi nhìn thấy bóng dáng của thầy....
Thầy lặng lẽ đứng xem những bài báo tường ỏ cuối hành lang trong sự náo nhiệt của mọi người xung quanh...Có lẽ không ai để ý và quan tâm đến thầy...

Nếu là con,con cũng không thể đến bên thầy...Thầy là một cơn ác mộng trong cuộc đời học sinh của con..."Người dạy con bộ môn toán lớp 12"...
Thầy ơi,con ghét thầy ...Ghét tất cả những việc mà thầy làm với con...
Nhớ cái ngày thầy gặp gỡ con lần đầu tiên...Thầy từng phán một câu mà con vẫn còn nhớ mãi:"THẰNG NÀY 99% RỚT TỐT NGHIỆP"
Câu nói cua thầy làm con vừa tức cười vừa ấm ức...Vì con là một học sinh giỏi...
Những bài toán con làm được thầy đều sét nét từng tí...Rồi lại bảo với đám bạn rằng :"Thằng này Dở Hơi"...
Nhớ nhất là cái ngày 13/4...Thầy đuổi con ra khỏi lớp...
Đó là một ngày kinh khủng nhất trong suốt 12 năm học sinh của con...Đường đường là một học sinh giỏi,lại là lớp trưởng...Thế mà giờ đây con trở thành thằng hề khi bị đuổi ra khỏi lớp...
Lúc ấy,con hận thầy...Con không vào lớp kể từ đó trở đi...Tất cả các tiết toán con đều xuống căn tin ngồi...Con thừa biết tất cả những kiến thức thầy dạy cho con chỉ là những hiểu biết tầm thường và vì con đã học thêm môn toán bên ngoài...nên không cần đến thầy...Và con không tin ở thầy vì sự thiên vị thấy rõ trong quá trình học...
Giờ này,con cảm thấy mình hổ thẹn,cảm thấy tội lỗi và có cảm giác của một kẻ khốn nạn...
Vì con mắt của sự thiếu thiện cảm mà con chỉ nhìn thấy nơi thầy sự phản chiếu của những tính xấu và khuyết điểm trong thầy....Thầy ơi! CON NỢ THẦY MỘT LỜI CÁM ƠN VÀ MỘT LỜI XIN LỖI CHÂN THÀNH....

maimaimottinhban_tv

member
member

ai ma ghet mon toan giung tui du vay ne...hoi do tui cung vay a.
cu toi mon toan la tui bo hoc di uong ca phe...ong thay con hu doa la se lam cho tui ko bao gio len lop noi boi cai mon toan .nhung tui dau co so va ...thuc te da chung minh .hi.

PtVirus

member
member

chưa có lời xin lỗi nào là trễ cả.....chỉ sợ hok nhận ra thôi..... Very Happy

4liệu giờ này lời cảm ơn có quá trễ??????? Empty dieu do chua qua tre..... Mon Dec 13, 2010 11:43 pm

banana

member
member

ban nhan ra dieu j o nhung dieu vo ly va cuoi ay vay? tui chua biet ban da nhan thay dieu j minh sai trong tiet toan ay............tui toan thay su vo ly trong loi ban ke? vi sao ban lam dung mà thay lai bat be? tai sao ban lai bi thay keu do do hoi? va vi ly do j ma thay lai cho ban ra ngoai? chac tat ca deu co ly do phải ko? va ban da biet ly do.............ko trach thay nua........tro ve truong xua voi tam trang..... ko ta noi........... ban muon xin loi va cam on thay..............ban la nguoi song noi tam va kha tinh cam... ban nhan ra dieu ban sai va tran thanh xin loi.....do la tat ca.......... ko tre dau............chuc ban gap nhieu may man va hanh phuc trong cuoc song. Very Happy

virut_boy

member
member

HAHA...NHU THE LA BAN FAI REN CON MAT BAN LAI OY!!BAN FAI LAM CHO NO CO KAI NHIN THIEN CAM HON...NHU TO NEK TO NHIN MOI NGUOI DEU VOI CON MAT THAN THIEN DU K PIT HO DOI VS MINH NHU THE NAO NUA..CO THE HO DANG MUON AN TUOI NUOT SONG TO...NHUG TO VAN KUOI VI TO LA NGUOI THAN THIEN..VI TO CO DOI MAT THIEN CAM..HIHI...!!!

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]