10cdbc2
CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI BC2-ONLINE.
MỜI BẠN ĐĂNG KÍ ĐỂ THAM GIA NHA
^^

Join the forum, it's quick and easy

10cdbc2
CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI BC2-ONLINE.
MỜI BẠN ĐĂNG KÍ ĐỂ THAM GIA NHA
^^
10cdbc2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
10cdbc2

CAO ĐẲNG PHÁT THANH TRUYỀN HÌNH 2

You are not connected. Please login or register

nghiêm túc hơn chút xíu nhé....

PtVirus
na.3pie
Admin
7 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1nghiêm túc hơn chút xíu nhé.... Empty nghiêm túc hơn chút xíu nhé.... Thu Oct 21, 2010 9:53 pm

keo mut

Khách viếng thăm

lớp 10cđbc2 ơi......trong những giờ học các bạn yêm lạng thêm môt chúy nhé...các bạn giữ trật tự thường xuyên trông các bạn sẽ đáng yêu hơn đóa.... cyclops

Admin

Admin
Admin
Admin

trời ạh! học cũng có lúc phải ồn ào, tranh luận! nếu cứ im lặng mà học thì ôi thôi.... ngủ hết àh :-j

https://10cdbc2.forumvi.com

na.3pie

na.3pie
member
member

anh admin là nói chiện nhìu nhất đó ạ =)))

Admin

Admin
Admin
Admin

na.3pie đã viết:anh admin là nói chiện nhìu nhất đó ạ =)))

haizzzz haizzzz haizzzzz
cha chả cha chả...... dám bêu rếu admin thế àh....................... tức tức........ photoshop hình up lên bây giờ àh grừ....

na.3pie

na.3pie
member
member

há há...=))) tung hình lên người ta thấy đáng êu quá khổ em lắm anh admin ạ :"> :"> :">

6nghiêm túc hơn chút xíu nhé.... Empty Re: nghiêm túc hơn chút xíu nhé.... Wed Oct 27, 2010 11:00 am

PtVirus

member
member

Na oy Na....em đâu rầu.....sao bay xa thế em.....coi chừng vướn dây điện.....thoại nha hơm...=]].tự tin thấy ớn hè

sieunhangao

sieunhangao
member
member

phải zởn chút xíu cho vui chứ !người mà làm như trâu bò hem bằng ! Rolling Eyes Rolling Eyes tongue
thiên hạ nói quả nhiên ko sai !
đi học như đi tu
ngồi học như ngồi tù
tới lớp là buồn ngủ
không co' gì hứng thú..."..."

nghiêm túc hơn chút xíu nhé.... Images?q=tbn:ANd9GcQjQj3Vtbo6sFu9jm-cyKqo0FSW-PCZJDVFJgMKS6esU8C520k&t=1&usg=__823JrTVZFdr28DLb0dAwNSrCqkw=

Admin

Admin
Admin
Admin

anhhungxadieu đã viết:phải zởn chút xíu cho vui chứ !người mà làm như trâu bò hem bằng ! Rolling Eyes Rolling Eyes tongue
thiên hạ nói quả nhiên ko sai !
đi học như đi tu
ngồi học như ngồi tù
tới lớp là buồn ngủ
không co' gì hứng thú..."..."

cái bạn điêu này nói đúng quá ta! học mà ko nói chắc ngủ luôn wớ >"<

nghiêm túc hơn chút xíu nhé.... Images?q=tbn:ANd9GcQjQj3Vtbo6sFu9jm-cyKqo0FSW-PCZJDVFJgMKS6esU8C520k&t=1&usg=__823JrTVZFdr28DLb0dAwNSrCqkw=

na.3pie

na.3pie
member
member

ê....:w cái anh vĩnh kia, dám nói j em thế, có tin em cắn anh hay không....gru`, mốt nghỉ êu anh nghen =))

10nghiêm túc hơn chút xíu nhé.... Empty bum bum bum Thu Oct 28, 2010 8:46 am

hoangtusaobang

hoangtusaobang
member
member

Nói về zụ học hành thì tôi chả ham.bùn ngủ mún chết.tấc cả cùng ngủ là jm lặng hết thôi mà......keke.chân lý đấy

11nghiêm túc hơn chút xíu nhé.... Empty Re: nghiêm túc hơn chút xíu nhé.... Mon Nov 29, 2010 10:31 am

maimaimottinhban_tv

member
member

tui cung thay phai dzui dzui moi co hung thu ma hoc chu ngoi ko noi chien thi chan chan lam ...

12nghiêm túc hơn chút xíu nhé.... Empty Re: nghiêm túc hơn chút xíu nhé.... Sun Jan 16, 2011 11:20 am

virut_boy

member
member

let]THÌ HỌHỌC C MÀ CHƠI THÌ CHƠI!!! or=red] HỌC KHÔNG CHƠI DÁNH RƠI TUỔI TRẺ
CHƠI KHÔNG HỌC BỐ BẮT CHĂN TRÂU!![/color]
Vì thế đừng ai xen vào ai cả...Mọi ng cứ làm tất cả những j mình mún...Như thế sẽ toodt cho tất cả!!!!

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]